Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng gấp căn hộ Sun Feliza Suites giá cả hợp lý, đầu tư tiềm năng

Ngày đăng: 27/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Với nhu cầu vốn để mở rộng kinh doanh, tôi quyết định chuyển nhượng nhanh chóng 2 căn hộ tại Sun Feliza Suites ngay trong tháng 8/2025. Đây là cơ hội tuyệt vời để các nhà đầu tư và gia đình sở hữu những căn hộ cao cấp, vị trí đẹp, đầy đủ tiện nghi. Căn F5 trục 12A, diện tích 69 m², giá chỉ 9 tỷ x đồng, hướng Nam mát mẻ, là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm giá trị lâu dài. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu các căn hộ này, nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****

Vị trí bản đồ

9,52 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
137,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HG

Hoan TPKD Sun Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng gấp căn hộ Sun Feliza Suites giá cả hợp lý, đầu tư tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.