Tin đăng đã hết hạn.

Giá không thể rẻ hơn nữa! 2N tòa F5 view nội khu giá TTS chỉ hơn 9 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư Sun Feliza Suites tọa lạc tại Phạm Hùng, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 69m2 - 2 phòng ngủ - 2 phòng tắm. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở. - Giá bán: 132 triệu/m2. Điểm nổi bật: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. Tiện ích xung quanh: - Cách trường đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN khoảng 1km. - Cách chợ và siêu thị Winmart khoảng 1,5km. - Cách công viên Cầu Giấy khoảng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Lê Minh Tuấn 0835245538

Xem thêm

Liên hệ:

083 524 ****

Vị trí bản đồ

9,11 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
132,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LT

Lê Minh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá không thể rẻ hơn nữa! 2N tòa F5 view nội khu giá TTS chỉ hơn 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.