Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tầng trung 2N2VS Hà Đô Park side, 6,9 tỷ, view công viên Cầu Giấy. Liên hệ: 0988982266

Ngày đăng: 30/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Hà Đô Parkside 84,5m2 - 2N2VS - vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ. Vị trí: Tòa nhà CC1 Hà Đô Parkside, 87 Khúc Thừa Dụ, quận Cầu Giấy, Hà Nội (Tòa nhà có 17 tầng + 2 tầng hầm để xe). Căn hộ tầng trung. Nội thất đầy đủ, đã được thiết kế để sống thoải mái cho gia đình 4 người. Tiện ích khu vực: + Tầng 2: Bể bơi 4 mùa. + Tầng 1: Siêu thị Winmart +, Tomita Mart. + Sát cạnh chợ Dịch Vọng, gần Công viên Cầu Giấy. Nhiều trường học trong bán kính 500m (từ mầm non đến đại học, gồm công lập, tư thục và quốc tế như Deway, Sakura Montessori, Archimes, Dịch Vọng, Alaska, Trương Công Giai). + Giao thông thuận tiện: Bus, metro, limousine. Pháp lý: Hợp đồng mua bán, vào tên trực tiếp với chủ đầu tư. Chủ đầu tư hẹn cấp sổ đỏ trong năm 2025.

Xem thêm

Liên hệ:

098 898 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

2 PN, 2 WC
84.5 m²
81,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư CC1 Hà Đô Parkside, P. Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LP

Lê Thị Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tầng trung 2N2VS Hà Đô Park side, 6,9 tỷ, view công viên Cầu Giấy. Liên hệ: 0988982266 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.