Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 ngủ - Tái định cư Nam Trung Yên 69m2 - căn góc rất thoáng, full nội thất về ở ngay

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Toà tái định cư Nam Trung Yên (Nguyễn Chánh) 69m2 - 2 ngủ. Lô góc - vị trí vàng - khu vực trung tâm - sau siêu thị bIg C. Căn hộ 2 phòng ngủ - full nội thất - full công năng - ở ngay. Khuôn viên cây xanh, hệ thống sân chơi rộng thoáng - an sinh đỉnh - ngập tràn tiện ích. Tòa nhà 2 thang máy tốc độ cao, 1 thang bộ, mỗi tầng có 6 căn hộ vị trí trung của KĐT Nam Trung Yên. Căn hộ góc vuông vắn, bố trí hợp lý, tối ưu diện tích, tối ưu công năng, phòng khách rộng rãi, 2 phòng ngủ(cải tạo thành 3 phòng ngủ dễ dàng) phòng nào cũng có cửa sổ, cực kỳ thoáng sáng, 1wc, 1 ban công, full nội thất, full công năng, ở ngay. Gần trường chợ, siêu thị, bệnh viện.. Trường THCS Nam Trung Yên, đại siêu thị BigC, bến xe Mỹ Đình, trung tâm hội nghị quốc gia, bảo tàng Hà Nội...

Xem thêm

Liên hệ:

038 345 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,49 tỷ

2 PN, 1 WC
69 m²
79,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 ngủ - Tái định cư Nam Trung Yên 69m2 - căn góc rất thoáng, full nội thất về ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.