Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn 3 phòng ngủ cuối cùng của toà the nine, chủ việt, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM 3PN HIẾM TẠI THE NINE VIEW ĐẸP, SỔ ĐỎ SẴN SÀNG Dự án: THE NINE 9 Phạm Văn Đồng Căn hộ trục 10 Diện tích 142m Thiết kế: 3PN 2WC, nội thất cơ bản liền tường cao cấp Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài an tâm sang tên Giá: 17.04 tỷ NET giá cực tốt cho căn to hiếm tại dự án Slot ô tô đầy đủ, tiện ích chuẩn 5 Căn diện tích lớn không có nhiều ở The Nine, cực hợp cho gia đình tìm không gian sống đẳng cấp ngay trung tâm. Liên hệ ngay Quân 0886791413 để đặt lịch xem thực tế ai nhanh người được!

Xem thêm

Liên hệ:

088 679 ****

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN, 2 WC
142 m²
119,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LQ

Lê Anh Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn 3 phòng ngủ cuối cùng của toà the nine, chủ việt, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.