Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ,Cầu Giấy 3N2W sổ đỏ lâu dài sang tên ngay nhỉnh 7 tỷ full đồ ở ngay

Ngày đăng: 25/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ rộng 115m2 3 ngủ, 2 wc trung tâm Cầu Giấy, Nguyễn Ngọc Vũ. Thông tin căn hộ: Diện tích: 115m2 rộng rãi. Thiết kế: 03 phòng ngủ, 02 vệ sinh, 01 phòng khách siêu rộng, khu bếp riêng biệt, logia to. Tất cả các phòng đều có cửa sổ, cực thoáng sáng, đón gió tự nhiên. Nội thất: Chủ nhà tặng toàn bộ nội thất cho khách mua gồm điều hòa, tủ lạnh, bếp từ, nóng lạnh, giường tủ, sofa chỉ việc xách vali về ở ngay. Vị trí vàng trung tâm Cầu Giấy: Nằm tại 137 Nguyễn Ngọc Vũ, ngay lõi quận Cầu Giấy, giao thông thuận tiện đi lại các trục đường lớn như Trần Duy Hưng, Láng, Trung Hòa, Nguyễn Khang. Xung quanh là hệ thống tiện ích đầy đủ: Siêu thị, trường học, ngân hàng, nhà hàng, công viên, khu vui chơi. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng cho gia đình trẻ và gia đình nhiều thế hệ. Pháp lý & giá bán: Sổ đỏ chính chủ, cất két, giao dịch ngay. Giá: Nhỉnh 7 tỷ có thương lượng trực tiếp. Liên hệ ngay: 0915394334Kim Anh) để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,45 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
64,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ,Cầu Giấy 3N2W sổ đỏ lâu dài sang tên ngay nhỉnh 7 tỷ full đồ ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.