Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Quỹ thưởng căn F6 - 1X03A chiết khấu 24% + quà tặng 557 triệu Sun Feliza Suites

Ngày đăng: 30/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CĐT cấp 1 căn thưởng cho đại lý top 1 căn 2 phòng ngủ 78,6m2 mà cả dự án không còn căn nào vì giá quá tốt. Liên hệ em Hùng để em tư vấn chi tiết ạ: 0978963692 Toà thọ tầng 1X căn số 03A (F61X03A). - Diện tích: 78,6m2 (2 ngủ 2 wc). - View công viên ngũ phúc 11.548m2: Hồ sen, chòi nghỉ, sân chơi, gym ngoài trời, thảm cỏ đa năng, tượng nghệ thuật, khu resort ngoài trời... - Giá gốc full VAT và KPBT: 9,8 tỷ. - Giá vay sau chiết khấu 4% còn: 9,4 tỷ. Vốn 25% = 2,3 tỷ. * Ngoài ra nếu nhà mình thanh toán sớm 95% sẽ được chiết khấu lên đến 24% thì giá còn lại là: 8,1 tỷ. - = Căn hộ 2PN đầy đủ công năng cho gia đình trẻ 2 đến 3 thế hệ, tiện ích All in one cách 1 bước chân. - Cho thuê dòng tiền đến 400 triệu/năm. Tệp khách chuyên gia, người nước ngoài khát khao một căn hộ xứng tầm. Liên hệ em Hùng để em tư vấn chi tiết ạ: 0978963692

Xem thêm

Liên hệ:

097 896 ****

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

2 PN, 2 WC
78.6 m²
103,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LH

Lê Công Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Quỹ thưởng căn F6 - 1X03A chiết khấu 24% + quà tặng 557 triệu Sun Feliza Suites - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.