Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn hộ 2N - 3N các tòa trong khu đô thị Trung hòa Nhân Chính, 17T - 34T, giá chuẩn, sổ đỏ

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư thuộc khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Các căn hộ 2N và 3N tòa từ 17T đến 34T trong khu đô thị trung hòa nhân chính. Diện tích đủ cả, full đồ đẹp, giá thật không báo ảo mất thời gian của anh chị. Điểm đặc biệt: - 3PN + 2WC/PT + bếp. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ. - Khu vực xung quanh: 17T, 24T, 34T đều có căn hộ chính chủ gửi bán. - Tiện ích: Bệnh viện Mắt Sài Gòn, Bệnh viện Thận Hà Nội, Siêu thị Winmart Trung Hòa, Siêu thị Sakuko Thái Hà, Công viên Gandhi Hồ Thành Công, Trường Mầm Non Lá Phong Đỏ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0813443333 gặp em Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
153 m²
62,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn hộ 2N - 3N các tòa trong khu đô thị Trung hòa Nhân Chính, 17T - 34T, giá chuẩn, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.