Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn hộ 2PN 72m tầng trung hướng mát full NT Sky Park 03 Tôn Thất Thuyết 8 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán căn hộ tầng 20. Diện tích 72m2 thiết kế gồm 2pn và 2wc, ban công cực rộng. Nội thất đầy đủ, hệ thống điều hòa âm trần. Sổ đỏ lâu dài, slot oto đỗ dưới hầm. Giá 8.08 tỷ thương lượng thiện chí. Liên hệ 0988751238MTG).

Xem thêm

Liên hệ:

098 875 ****

Vị trí bản đồ

8,08 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
112,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MT

Minh Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ 2PN 72m tầng trung hướng mát full NT Sky Park 03 Tôn Thất Thuyết 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.