Tin đăng đã hết hạn.

Bán suất đầu tư căn hộ 4 phòng ngủ Sun Feliza Suites - hàng hiếm - chính chủ

Ngày đăng: 19/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ - dòng sản phẩm hữu hạn tại siêu dự án Sun Feliza Suites Cầu Giấy. Lý do nên mua ngay: Chính chủ bán: Làm việc trực tiếp, giá cả thương lượng. Vị trí đắc địa: Căn hộ nằm vị trí đẹp căn góc, tầng đẹp, sở hữu tầm nhìn panorama đắt giá. Diện tích lớn: 156m², không gian sống lý tưởng cho giới tinh hoa hoặc các gia đình lớn. Tiềm năng tăng giá: Sun Feliza Suites là biểu tượng sống mới tại Cầu Giấy, giá trị bất động sản chắc chắn gia tăng theo thời gian khi hạ tầng và tiện ích hoàn thiện. Hàng hiếm: Số lượng căn 4 ngủ trong dự án không nhiều, luôn được săn đón. Gia đình cần bán gấp để giải quyết việc riêng, sẵn sàng đàm phán với khách hàng chốt nhanh. Gọi ngay để không bỏ lỡ: 0976628691Chính chủ).

Xem thêm

Liên hệ:

097 662 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 3 WC
156 m²
121,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LM

Lê Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán suất đầu tư căn hộ 4 phòng ngủ Sun Feliza Suites - hàng hiếm - chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.