Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 3PN Sun Feliza Suites Cầu Giấy

Ngày đăng: 18/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 93,8m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ 3WC, ban công thoáng layout vuông vức. Dự án: Sun Feliza Suites tổ hợp căn hộ 6* của Sun Group. Giá bán: 13,7 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 961 ****

Vị trí bản đồ

13,7 tỷ

3 PN, 3 WC
93.8 m²
146,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 3PN Sun Feliza Suites Cầu Giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.