Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ FLC 265 Cầu Giấy, 116M2, 3PN, tầng trung đẹp, ban công ĐN,sẵn sổ, có 2 slot ô tô gửi hầm

Ngày đăng: 21/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Em bán căn hộ cao cấp FLC 265 Cầu Giấy - Diện tích 116m2 - Thiết kế 3PN, 2WC, Khách, bếp, 2 logia. - Tầng trung đẹp, không quá cao cũng không quá thấp. - Hướng Đông Nam view thoáng mát. - Sổ lâu dài, nhà có 2 slot ô tô gửi hầm. - Giá bán 10.1 tỷ. - Liên hệ xem nhà 0815489669 - em Duy

Xem thêm

Liên hệ:

081 548 ****

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
87,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TD

Trần Ngọc Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ FLC 265 Cầu Giấy, 116M2, 3PN, tầng trung đẹp, ban công ĐN,sẵn sổ, có 2 slot ô tô gửi hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.