Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 117m2 tầng cao tòa A Thăng Long N01 view TTHNQG

Ngày đăng: 26/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ Bán căn hộ Thăng Long Number One 117m2, tầng cao tòa A; căn 3 ngủ, 2 vệ sinh; căn số 05 có ban công. Cửa vào Đông Nam, ban công Tây Bắc view trung tâm hội nghị Quốc Gia siêu đẹp. Nhà mới, để lại full nội thất không thiếu thứ gì, xách vali vào là ở. Nhà có kèm slot ôtô, phí gửi chỉ 200k/1 tháng. Giá bán 88tr/1m2. Liên hệ chủ nhà, sđt/zalo Tùng 0935755678

Xem thêm

Liên hệ:

093 575 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
88,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Làng Quốc tế Thăng Long, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thanh Tùng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 117m2 tầng cao tòa A Thăng Long N01 view TTHNQG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.