Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 127.4m2 3pn2vs ban công ĐÔNG Nam nội thất siêu đẹp cần bán gấp giá 11,4 tỷ sẵn sổ

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 127.7m2, giá bán 90 triệu/m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có cửa chính hướng Tây và ban công hướng Đông Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Với vị trí trung tâm, căn hộ không chỉ thuận tiện cho việc di chuyển mà còn gần nhiều tiện ích như bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, bệnh viện đa khoa Bảo Sơn 2, công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy, và các siêu thị lớn như Teekiu Mart và Winmart. Đặc biệt, khu vực xung quanh còn có trường mầm non Dịch Vọng và trường đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, phục vụ nhu cầu giáo dục cho các gia đình. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga - Công viên Yên Hòa - Siêu thị Teekiu Mart - Trường đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ PHẠM QUANG HUY qua số điện thoại 0988288234

Xem thêm

Liên hệ:

098 828 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,49 tỷ

127.7 m²
89,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 127.4m2 3pn2vs ban công ĐÔNG Nam nội thất siêu đẹp cần bán gấp giá 11,4 tỷ sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.