Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn Sun Feliza Suites còn hàng siêu hiếm 2pn 68,4 m2 giá siêu đẹp

Ngày đăng: 17/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Quỹ căn 2PN 68,4m2 chỉ 9 tỷ siêu hiếm Sun Feliza Suites Cầu Giấy. LH: 0985457861 Vị trí vàng: Trái tim quận Cầu Giấy liền kề công viên, trung tâm hành chính, đại sứ quán, trường học quốc tế. Điểm nổi bật: Diện tích 68,4m2 đáp ứng mọi nhu cầu của gia đình đa thế hệ. View đắt giá: Hướng nhìn view đẹp. Thiết kế tối ưu: 2PN 2WC logia rộng ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Số lượng có hạn: Toàn dự án chỉ đếm trên đầu ngón tay. Giá bán & ưu đãi: Giá tốt nhất thị trường chỉ dành cho khách liên hệ sớm. Hưởng trọn chính sách ưu đãi hỗ trợ vay vốn chiết khấu cao. Liên hệ ngay 0985457861 để giữ chỗ căn hộ 2PN đẹp nhất hiếm nhất giá tốt nhất tại Sun Feliza. Sở hữu hôm nay vĩnh viễn giá trị mai sau.

Xem thêm

Liên hệ:

098 545 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9 tỷ

2 PN, 2 WC
68.4 m²
131,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HN

Hoàn Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn Sun Feliza Suites còn hàng siêu hiếm 2pn 68,4 m2 giá siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.