Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH 2PN, 2WC, 68,3m2 tại Sun Feliza Suites, Phạm Hùng, Cầu Giấy, Hà Nội, 11,3 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Đang tìm một CH xịn xò ở Cầu Giấy? Căn hộ tại Sun Feliza Suites này sẽ khiến mọi người phải ghen tị! Với diện tích 68,3m2, 2PN và 2WC, không gian sống thoải mái cho các bạn trẻ. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, đón nắng sáng và gió mát cả ngày. Nội thất không có sẵn, tha hồ trang trí theo phong cách riêng. Với giá chỉ 11,3 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sống trong một khu vực năng động và hiện đại. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn mang đến một lối sống tiện nghi và thoải mái. Gần đó là bệnh viện 19 - 8, bệnh viện đa khoa Y Học Cổ Truyền, và bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga. Chưa hết, công viên Cầu Giấy cũng chỉ cách đó không xa, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn. Ngoài ra, trường đại học ngoại ngữ và các siêu thị như Winmart cũng nằm trong tầm tay. Chần chừ gì nữa? Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0354201964

Xem thêm

Liên hệ:

035 420 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

11,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68.3 m²
165,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Huy Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 2PN, 2WC, 68,3m2 tại Sun Feliza Suites, Phạm Hùng, Cầu Giấy, Hà Nội, 11,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.