Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC tại Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội - 8 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư cao cấp tại Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội, diện tích 59m2 với thiết kế hiện đại. Căn hộ có 2PN + 2WC, cửa chính hướng Tây Bắc và ban công hướng Đông Nam, mang lại không khí thoáng đãng và phong thủy tốt. Giá bán là 8 tỷ VND. Dự án nổi bật với 4 tòa nhà căn hộ cao cấp 43 - 45 tầng, cùng với 3 tầng hầm và 6 tầng khối đế, sảnh cao 14m. Mỗi căn hộ được thiết kế để tận dụng ánh sáng tự nhiên, không gian sống thoáng đãng, và an toàn cho gia đình. Giới thiệu thêm về dự án: - Hệ thống giao thông nội bộ thuận tiện. - Sát ga Metro tuyến số 3. - Vườn hoa và cây xanh tạo không gian sống gần gũi với thiên nhiên. Khu vực xung quanh căn hộ được trang bị đầy đủ tiện ích như: - Công viên Cầu Giấy, nơi lý tưởng để thư giãn. - Siêu thị điện máy Pico, Winmart, Winmart + gần đó. - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An và bệnh viện Đa Khoa Y Học Cổ Truyền Hà Nội. - Các trường học như trường đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN và trường mầm non Dịch Vọng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0936347788 gặp Ms. Hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 634 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
135,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
EC

Em Hồng- Cvkd

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC tại Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội - 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.