Tin đăng đã hết hạn.

Sun Feliza Suites căn hộ F6-1708

Ngày đăng: 13/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Loại căn: 2 phòng ngủ view ngoại khu hướng trung tâm thành phố. Diện tích thông thủy: 89,5 m². Diện tích tim tường: 100,71 m². Hướng: Đông Nam đón gió mát, ánh sáng chan hòa cả ngày. Điểm nổi bật: View đắt giá: Phóng tầm mắt ra toàn cảnh trung tâm Hà Nội, thoáng rộng, đẹp cả ngày lẫn đêm. Vị trí chiến lược: Liền kề Indochina Plaza Hanoi, kết nối nhanh Metro số 3, Vành Đai 3 & 4. Tiện ích 5 sao nội khu: Hồ bơi, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em, vườn cảnh quan, không gian sinh hoạt cộng đồng. Thiết kế thông minh: Tối ưu diện tích, phòng ốc bố trí hợp lý, ban công lớn tận dụng tối đa tầm nhìn. Căn hộ F6 - 1708 là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một sản phẩm vừa ở vừa tích lũy giá trị lâu dài tại trung tâm Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

034 204 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14 tỷ

2 PN
89.5 m²
156,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HQ

Huy Trịnh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sun Feliza Suites căn hộ F6-1708 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.