Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc tầng trung, toà HH1 Dương Đình Nghệ, Cầu Giấy 3 phòng ngủ 2VS, diện tích 96,07m2. Slot

Ngày đăng: 13/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán căn góc tầng trung, toà HH1 Dương Đình Nghệ, Cầu Giấy. 3 phòng ngủ 2VS, diện tích 96,07m2. Pháp lý: Sổ đỏ. Sản phẩm hiếm vị trí đắc địa với hạ tầng đồng bộ, trung tâm, sát công viên hồ điều hoà Cầu Giấy, gần nhiều trường tốp đầu HN. Có slot ôtô. Đường: Dương Đình Nghệ. Full nội thất cao cấp 5*, tivi, tủ lạnh, điều hoà... Dưới chung cư có sân chơi riêng toà nhà rộng, sân pickleball. Hướng cửa/Ban công: TB/ĐN. Giá bán: 7,5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 PN, 2 WC
96.07 m²
78,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hằng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc tầng trung, toà HH1 Dương Đình Nghệ, Cầu Giấy 3 phòng ngủ 2VS, diện tích 96,07m2. Slot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.