Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán 2 căn D'Capitale căn góc. Vị trí kim cương ngã tư Trần Duy Hưng. (Vincom Trần Duy Hưng). 2 căn sửa thành: 1 căn 3 phòng và 1 căn studio đang cho thuê giá rất tốt. Liên hệ 0966506863

Xem thêm

Liên hệ:

096 650 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

4 PN, 2 WC
101 m²
133,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Mít Ướt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.