Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán giá thật căn 2 phòng ngủ 59m2 Home City 177 Trung Kính. Giá 5.91 tỷ (bao 2% sang tên)

Ngày đăng: 16/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán gấp để chuyển công tác. Căn 59m² gồm có 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Nhà hướng mát, nội thất để lại toàn bộ. Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch. Giá bán 5.91 tỷ (bao 2% sang tên) - có thương lượng. Liên hệ 0377983070 Mr Tú (miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

037 798 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,91 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
100,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán giá thật căn 2 phòng ngủ 59m2 Home City 177 Trung Kính. Giá 5.91 tỷ (bao 2% sang tên) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.