Tin đăng đã hết hạn.

Quá rẻ! Bán CC đẹp xuất sắc tại CTM Building 139 Cầu Giấy, 7,49 tỷ, 106,7m2

Ngày đăng: 06/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư CTM Building tọa lạc tại 139 Cầu Giấy, Quan Hoa, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và thoải mái. Căn hộ rộng 106,7m2 với 3PN, 2WC, thiết kế thông minh và hiện đại, hướng Đông Nam mang lại ánh sáng tự nhiên cho không gian sống. Căn hộ có nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ giúp yên tâm hơn khi giao dịch. Phong thủy tốt với cửa chính hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc, tạo không khí thoáng đãng cho căn hộ. + 3PN, 2WC. + Hướng cửa chính: Đông Nam. + Ban công: Tây Bắc. + Pháp lý: Đầy đủ. + Giá cực tốt chỉ 7,49 tỷ và có thương lượng thêm. Vị trí trung tâm thành phố thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Liên hệ em ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này ạ: 0345431921 Em Nguyễn Phong Cầm.

Xem thêm

Liên hệ:

034 543 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,49 tỷ

3 PN, 2 WC
106.7 m²
70,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
CTM Building 139 Cầu Giấy, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Phong Cầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quá rẻ! Bán CC đẹp xuất sắc tại CTM Building 139 Cầu Giấy, 7,49 tỷ, 106,7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.