Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN 2WC tại Sun Feliza Suites, 15 tỷ, 93.14m2, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm ở vị trí đắc địa tại khu đô thị Sun Grand City Cầu Giấy, được thiết kế hiện đại với 3PN và 2WC. - Giá bán hợp lý 15 tỷ VND cho một không gian sống rộng rãi 93.14m2. - Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Thiết kế không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng tự do sáng tạo không gian sống. + Giới thiệu thêm về dự án. Dự án Sun Feliza Suites bao gồm 4 tháp chung cư và 1 tháp văn phòng hạng A, với tổng diện tích sàn lên tới 292,439m2. Khu thương mại rộng 32,095m2 cung cấp nhiều tiện ích như văn phòng cho thuê hạng A, trung tâm thương mại quốc tế, bể bơi ngoài trời, và khu vui chơi. Dịch vụ hỗ trợ 24/7 đảm bảo cuộc sống tiện nghi và an toàn cho cư dân. + Tiện ích xung quanh. - Gần công viên Cầu Giấy. - Gần siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Winmart, Winmart +. - Gần bệnh viện đa khoa Y học cổ truyền Hà Nội, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. - Gần trường mầm non Dịch Vọng, trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0936347788 - Ms. Hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 634 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
93.14 m²
161,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
EC

Em Hồng- Cvkd

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN 2WC tại Sun Feliza Suites, 15 tỷ, 93.14m2, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.