Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ tôi bán căn hộ gần Tràng An Complex - 102m2, 3PN, 2VS full nội thất sửa đẹp

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn cc lô góc - VP Bộ KH&ĐT, Quan Hoa, Cầu Giấy. Diện tích: 102m², 3PN, 2WC, lô góc, 3 ban công thoáng đẹp. Vị trí trung tâm, kết nối nhanh các tuyến phố lớn. Gần Tràng An Complex, Newtatco, Hòa Bình Green, khu 7.2ha Vĩnh Phúc. Đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học (FPT, THPT Cầu Giấy, THCS Lê Quý Đôn). Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay. Giá nhỉnh 7.x tỷ. Thương lượng. LH 0853641855

Xem thêm

Liên hệ:

085 364 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
77,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Tràng An Complex, P. Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Văn Hiển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ tôi bán căn hộ gần Tràng An Complex - 102m2, 3PN, 2VS full nội thất sửa đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.