Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất TT 110tr/m2, em bán căn 117m2 gồm 3PN2WC, ban công Đông Nam, sẵn sổ đỏ cất két, cam kết

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Indochina Plaza Hanoi, tọa lạc ở Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, có diện tích 117 m2. Căn hộ thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Điểm đặc biệt: - 3PN + 2WC + bếp với diện tích 117m2, giá 110tr/m2 (rẻ nhất thị trường). - Hướng ban công Đông Nam siêu hiếm, phong thủy tốt nhất. - Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị hiện đại. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn két, giao dịch ngay. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với nhiều tiện ích: Bệnh viện đa khoa y học cổ truyền Hà Nội, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, công viên Cầu Giấy, trường đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Winmart. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem căn hộ, hãy liên hệ với Hoàng Duy qua số điện thoại: 0967537246zalo) để xem nhà ngay hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

096 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12,87 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Indochina Plaza, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất TT 110tr/m2, em bán căn 117m2 gồm 3PN2WC, ban công Đông Nam, sẵn sổ đỏ cất két, cam kết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.