Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN, 115m2, giá siêu hời tại Mandarin Garden, Full đồ, BC thoáng mát, Sổ đỏ sẵn.

Ngày đăng: 10/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tại Mandarin Garden, một trong những dự án nổi bật ở Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, căn hộ chung cư 115m2 này đang được bán gấp với giá 12,4 tỷ VND. Căn hộ có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, phù hợp cho gia đình hoặc các chuyên gia làm việc tại khu vực. + Diện tích rộng rãi 115m2, gồm 2PN + 2WC, mang lại không gian sống thoải mái. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón nắng và gió tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho việc giao dịch. Địa điểm xung quanh: - Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đại học Y Dược, Bệnh viện Thận Hà Nội, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an. - Hệ thống siêu thị như Winmart Vincom Royal City, Winmart Trung Hòa, Siêu thị Hà Đăng. - Công viên Phùng Khoang, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. - Các trường học chất lượng như Trường Mầm non Song ngữ Hoa Trà My, Trung tâm Sao Mai. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0813443333 hoặc liên hệ với Hoàng Vinci 3333. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

2 PN, 2 WC
115 m²
107,83 triệu/m²
Mandarin Garden, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN, 115m2, giá siêu hời tại Mandarin Garden, Full đồ, BC thoáng mát, Sổ đỏ sẵn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.