Tin đăng đã hết hạn.

Giá thật - Bán căn góc 116m, 3PN, 2WC full đồ tại Golden Park Phạm Văn Bạch, giá 12,5 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ lô góc tại Golden Park Phạm Văn Bạch, Yên Hòa. 3PN 2WC full đồ. Diện tích 116m², 3 phòng ngủ, 2WC, nội thất hoàn thiện đầy đủ, hiện đại. Tầng trung thiết kế hợp lý, căn góc các phòng đều có ánh sáng, thoáng mát Khu trung tâm, cạnh công viên, bệnh viện lớn, trường học, đi lại thuận tiện... Giá bán: 12,5 tỷ. Cam kết giá thật căn hộ Liên hệ xem nhà: 0911400844 em Huy. (ảnh minh họa).

Xem thêm

Liên hệ:

091 140 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
107,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Park Tower, Đ. Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MS

Mr Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá thật - Bán căn góc 116m, 3PN, 2WC full đồ tại Golden Park Phạm Văn Bạch, giá 12,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.