Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN nhỏ xinh, giá hợp lý ngay trung tâm chung cư Home City 59m² chỉ nhỉnh 5tỷ9

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn 2PN nhỏ xinh, giá hợp lý ngay trung tâm chung cư Home City. Tòa V1, diện tích 59m². 2 phòng ngủ, 2WC, bố trí hợp lý. Nội thất đã làm đầy đủ, chỉ việc xách vali vào. Giá: 5.960 tỷ. Liên hệ Em Hằng(Zalo) để đi xem nhà: 0919898318

Xem thêm

Liên hệ:

091 989 ****

Vị trí bản đồ

5,96 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
101,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HN

Hang Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN nhỏ xinh, giá hợp lý ngay trung tâm chung cư Home City 59m² chỉ nhỉnh 5tỷ9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.