Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp - chung cư cán bộ chiến lược Bộ Công An, 145m2, 3 ngủ, 2vs, 9.5 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp - chung cư cán bộ chiến lược Bộ Công An, 145m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, giá chỉ 9.5 tỷ. Vị trí: Phố Tú Mỡ, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Khu vực Trung tâm Cầu Giấy, sầm uất, dân trí cao. Gần nhiều tiện ích: Trường học, trung tâm thương mại, công viên, bệnh viện... Thông tin căn hộ: Diện tích sử dụng: 145m² 3 mặt thoáng, tất cả các phòng đều có cửa sổ. Ban công: Rộng, thoáng, trồng hoa view đẹp, đón gió. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Nội thất: Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất cao cấp. Giá bán: 9,5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

032 561 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
65,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Viện Chiến lược và Khoa học Bộ Công an - Sông Đà 7, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0325617168

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp - chung cư cán bộ chiến lược Bộ Công An, 145m2, 3 ngủ, 2vs, 9.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.