Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ (ủy quyền) cắt lỗ 3PN, 2WC, 86.8m2 tại Vinhomes D'Capitale, giá 9.5 tỷ full đồ

Ngày đăng: 02/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vinhomes D'Capitale tọa lạc tại Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội với diện tích tim tường 95m², diện tích thông thủy 86,8m². - Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, 1 phòng khách, 1 ko gian bếp rộng. - Giá bán cắt lỗ, chỉ còn 9,5 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... Khách mua chỉ cần xách vali về ở. - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam. - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng lâu dài cất két, mua bán ngay. - Căn hộ có view hồ, phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Mong muốn tìm được khách mua yêu nhà như gia chủ cũ. Thông tin chuẩn, hình ảnh chuẩn, giá chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

034 484 ****

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
86.8 m²
109,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LV

Lan Anh Vũ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ (ủy quyền) cắt lỗ 3PN, 2WC, 86.8m2 tại Vinhomes D'Capitale, giá 9.5 tỷ full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.