Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm! Bán căn hộ chung cư cao cấp Yên Hòa Sunshine, 100m2, 2/3 ngủ, sổ lâu dài

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hàng hiếm - mặt phố Vũ Phạm Hàm - Trung Kính. ------------------------------------ Diện tích: ~100m2. Nguyên bản 3 phòng ngủ, đã được chủ thiết kế lại thành 2PN - 2WC - 1 phòng khách - Bếp mở. Không gian mở, tối ưu sinh hoạt phong cách hiện đại, tinh tế. Sổ đỏ chính chủ - Full thổ cư lâu dài - Giao dịch ngay. Vị trí đắc địa: 300m sang Đống Đa, 700m sang Nam Từ Liêm - Ba Đình. Giao thông cực thuận, tiện ích bủa vây: Hàng ăn, café, siêu thị, bãi gửi ô tô ngay dưới chân nhà. Phía trước là KĐT Nam Trung Yên - nơi ở của quan chức cấp cao. Phía sau là khu biệt thự Lão Thành Cách Mạng - nơi quy tụ giới tinh anh, cán bộ cấp cao. Gần Vincom Trần Duy Hưng, Siêu thị Winmart, Fivimart, phố ẩm thực Trung Hòa... Bao quanh là hệ thống trường học chất lượng của thủ đô: Trường quốc tế archimedes, Đại học Luật, Đại học Giao Thông Vận Tải, Đại học Ngoại Thương,... Gần Trường THPT chuyên Hà Nội Amsterdam, Trường THPT Cầu Giấy, Trường THPT Chuyên Đại học Sư phạm Hà Nội, The Dewey Schools Cầu Giấy, Phí dịch vụ siêu rẻ: Chỉ 6.500đ/m². Gửi xe máy: 100k/tháng. Ô tô: 1.5 - 2 triệu/tháng tùy bãi gửi xe (gần nhà). Vị trí trung tâm Kết nối 3 quận: Cầu Giấy, Đống Đa, Ba Đình. Cả năm mới có 1 căn rao bán! Cực hiếm! ----------------------------------------- Giá chào bán: 9.45 tỷ(có thương lượng). Liên hệ: Chung cư giá rẻ HN để được hỗ trợ xem nhà (Miễn TGMG & QC).

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9,45 tỷ

2 PN, 2 WC
100 m²
94,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm! Bán căn hộ chung cư cao cấp Yên Hòa Sunshine, 100m2, 2/3 ngủ, sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.