Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn vip chuyển nhượng mới nhất cập nhật liên tục hàng ngày cc the nine (số 9 phạm văn đồng)

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

QUỸ CĂN VIP CHUYỂN NHƯỢNG MỚI NHẤT CẬP NHẬT LIÊN TỤC HÀNG NGÀY CHUNG CƯ THE NINE (SỐ 9 PHẠM VĂN ĐỒNG) Cam kết không báo chênh giao dịch trực tiếp đàm phán linh hoạt 1 Căn 87.8m² 2PN + 1 Tầng cao trục 05 ban công Tây Nam Tặng full nội thất Giá: nhỉnh 9 tỷ, Sẵn sổ đỏ, hỗ trợ vay ngân hàng 2 Căn GÓC 103.3m² 3PN 2WC Tầng cao, trục 09 hướng Đông - Bắc Đầy đủ nội thất chỉ việc vào ở Giá: 12 tỷ Bao HĐMB (chủ người nước ngoài) 3 Căn GÓC 131 m² 3PN 2WC Tầng cao trục 06 hướng Tây - Nam Nhà thiết kế rất đẹp để lại đồ liền tường, bếp âm Giá nhỉnh 14 tỷ Sẵn sổ có slot oto 4 Căn GÓC 142m² Trục 10 3PN 2WC Tầng đẹp, hướng Đông - Bắc Để lại đồ liền tường Giá nhỉnh 17 tỷ sẵn sổ chủ rất thiện chí 5 Căn GÓC 162m² rộng nhất The Nine 3PN 2WC Tầng cao trục 14 hướng Tây- Nam Nội thất cơ bản CĐT, khách mua tùy thích thiết kế theo gu của mình Giá: 21 tỷ thu về có thương lượng Vị trí đắc địa nằm ngay mặt đường lớn Phạm Văn Đồng, đối diện công viên Hòa Bình Tòa nhà sử dụng kính Low-E cao cấp full trần, cách nhiệt, cách âm tốt tạo cảm giác sang trọng và riêng tư. Tiện ích đa dạng: siêu thi Aeon, nhà hàng, bể bơi,gym, sân bóng rổ, sân golf mini... vô cùng thuận tiện trong sinh hoạt Pháp lý rõ ràng Hỗ trợ tận tâm_Xem nhà 24/7 Gọi ngay Em Hằng 0919898318Zalo) để xem ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

091 989 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,76 tỷ

88 m²
110,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HN

Hang Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn vip chuyển nhượng mới nhất cập nhật liên tục hàng ngày cc the nine (số 9 phạm văn đồng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.