Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ Paragon Cầu Giấy, 140m2, 3PN, căn góc, full đồ. GD chính chủ. 9.6 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN GÓC ĐẸP NHẤT DỰ ÁN - PARAGON CẦU GIẤY ** Thông tin chi tiết: - Vị trí: Tòa Paragon trung tâm quận Cầu Giấy - Diện tích: 140m² thiết kế 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách rộng thoáng - Căn góc 2 mặt thoáng ánh sáng tự nhiên tràn ngập - Full nội thất cao cấp: vào ở ngay không cần sắm sửa - Tầng trung đẹp, view thoáng không bị che chắn - Giá chỉ: 9.7 tỷ căn đẹp hiếm có, thương lượng thêm cho khách thiện chí! ** Liên hệ ngay để xem nhà thực tế: 0987514780 Zalo/Call em Mỹ Hỗ trợ tận tâm! Căn hộ mơ ước cho gia đình bạn Đừng bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

098 751 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

3 PN, 2 WC
140 m²
68,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Paragon (Paragon Tower), P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ Paragon Cầu Giấy, 140m2, 3PN, căn góc, full đồ. GD chính chủ. 9.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.