Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ (ủy quyền) cắt lỗ căn 3N Epic Tower Duy Tân chỉ hơn 13 tỷ rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Epic Tower, Duy Tân, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 121m², căn hộ được thiết kế thông minh với 3PN + 2WC, hứa hẹn mang đến sự thoải mái và riêng tư cho các thành viên trong gia đình. Nội thất đầy đủ với các tiện ích cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giường... Giúp tiết kiệm thời gian và chi phí cho việc trang trí. * Điểm đặc biệt. - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. * Khu vực xung quanh. - Gần các bệnh viện: Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Đa Khoa Y Học Cổ Truyền Hà Nội. - Công viên Cầu Giấy, tạo không gian xanh cho cư dân. - Siêu thị điện máy Pico, Winmart, Siêu thị Hà Đăng dễ dàng đáp ứng nhu cầu mua sắm. - Gần các trường học như Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, Học Viện Biên Phòng, Trường Mầm Non Dịch Vọng. LH em Trường 0817497389

Xem thêm

Liên hệ:

081 749 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

14 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
115,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Epic Tower, Đ. Duy Tân, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
QT

Quang Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ (ủy quyền) cắt lỗ căn 3N Epic Tower Duy Tân chỉ hơn 13 tỷ rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.