Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Park View City, 4,5 tỷ, 42m2, 1PN, 1WC, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Park View City tọa lạc tại Vũ Phạm Hàm, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, có diện tích 42m2 với giá bán 4,5 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - 1 phòng ngủ rộng rãi + - 1 phòng tắm hiện đại + - Phòng khách thoáng đãng + - Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống + Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang thịnh vượng. Khu vực này mang đến lối sống tiện nghi với đầy đủ dịch vụ và không gian sống thoải mái. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên Gandhi, công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết:0396116555 Công Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 611 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
107,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Park View City Yên Hòa, Đ. Vũ Phạm Hàm, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CS

Công Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Park View City, 4,5 tỷ, 42m2, 1PN, 1WC, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.