Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 4PN, 2WC tại Làng Quốc tế Thăng Long, 15,5 tỷ, 169,9m2

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm tại KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 169,9m2 và giá bán 15,5 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi. - 4 phòng ngủ rộng rãi + - 2 phòng tắm tiện nghi + - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường + - Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc + - Căn góc View trực Diện Công Công Viên Hồ Điều Hòa Nghĩa Đô - Pháp lý đầy đủ + Điểm cộng: Căn hộ mang lại cảm giác thoải mái và tiện nghi với không gian sống hiện đại. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Gần đó có nhiều tiện ích như bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga, siêu thị Winmart+, và công viên Cầu Giấy, phục vụ tốt cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0974681333 và tên Nguyễn Văn Tài.

Xem thêm

Liên hệ:

097 468 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN, 2 WC
169.9 m²
91,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Làng Quốc tế Thăng Long, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 4PN, 2WC tại Làng Quốc tế Thăng Long, 15,5 tỷ, 169,9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.