Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư E3 Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy 105m2 2 ngủ 2vs sổ đỏ lâu dài nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chung cư E3 Yên Hòa Sunshine, Cầu Giấy. 105m2 - 2 phòng ngủ - 2 vệ sinh full ánh sáng sổ đỏ lâu dài. Vị trí đắt giá: Tọa lạc tại tòa E3 Yên Hòa Sunshine, ngay mặt phố Vũ Phạm Hàm, Trung Kính, trung tâm quận Cầu Giấy, khu vực phát triển sôi động, tiện ích bậc nhất. Thông tin căn hộ: Diện tích: 105m2 rộng rãi, thiết kế hợp lý. Công năng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách lớn, bếp riêng biệt. Cửa vào hướng tốt ban công thoáng mát. Nội thất cơ bản hoặc full tùy nhu cầu (có thể thương lượng). Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài chính chủ giao dịch nhanh chóng. Tiện ích nội khu và ngoại khu: Gần công viên Cầu Giấy, trường học quốc tế, siêu thị, bệnh viện. Khu vực dân trí cao an ninh tuyệt đối. Giao thông thuận tiện đến các tuyến: Trần Duy Hưng, Nguyễn Chánh, Láng... Giá bán: Nhỉnh 7 tỷ (có thương lượng trực tiếp). Liên hệ xem nhà thực tế: Em Kim 0915394334 Hỗ trợ thủ tục sang tên, vay ngân hàng nếu cần.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,16 tỷ

2 PN, 2 WC
105 m²
68,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư E3 Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy 105m2 2 ngủ 2vs sổ đỏ lâu dài nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.