Tin đăng đã hết hạn.

Em Trang chuyên dự án The Nine cập nhật quỹ căn 2-3PN mới nhất giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Tổng hợp quỹ căn chuyển nhượng cc THE NINE hiện tại 1. Căn 87.8m trục 05 - 2N+1 tầng cao đầy đủ nội thất, sẵn sổ đỏ, hỗ trợ vay bank giá nhỉnh 9 tỷ 2. Căn 103.3m trục 09- 3N2vs tầng cao căn Góc hướng Đông - Bắc full kính, tặng full nội thất, giá 12 tỷ bao HĐMB chủ NN 3. Căn 104.5m trục 03- 3N2vs căn góc hướng Tây- Nam, nhà cơ bản để lại đồ liền tường, giá 11.3 tỷ thuế phí bên mua chịu 4. Căn 131m trục 06 - 3N2vs tầng Cao view thoáng, căn góc full kính siêu đẹp, để lại đồ liền tường, giá nhỉnh 14 tỷ 5. Căn 142m trục 10 - 3N2vs tầng thấp căn góc hướng Đông- Bắc để lại đồ liền tường giá nhỉnh 17 tỷ 6. Căn 162m trục 14 hoa hậu - 3N2vs tầng cao số lượng có hạn chỉ 8 căn / toà, căn Góc Đông - Nam . Tặng lại đồ liền tường, giá 20 tỷ thu về thuế phí bên mua chịu 7. Căn 162m trục 14 hoa hậu, tầng cao 3N2vs nhà cơ bản chưa có nội thất, giá 21 tỷ thuế phí bên nào bên đó chịu Liên hệ : Mrs Trang 0962796791 để nhận thêm thông tin, hình ảnh, và đặt lịch xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,3 tỷ

3 PN, 2 WC
104.5 m²
108,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Nine Tower, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Trang chuyên dự án The Nine cập nhật quỹ căn 2-3PN mới nhất giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.