Tin đăng đã hết hạn.

Trung tâm Cầu Giấy - khu vip - đáng sống - an sinh đỉnh - full nội thất xịn sò - Paragon Xuân Thuỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Căn hộ thuộc toà chung cư Paragon 86 Duy Tân. Toà chung cư gồm 28 tầng, mỗi tầng 10 căn hộ, 3 thang máy, 2 tầng hầm để xe. Rất yên tĩnh, ko ồn ào. - Đây là dự án tổ hợp khu nhà ở văn phòng và dịch vụ cao cấp với quy mô lên tới 8200m gồm 3 tòa căn hộ cao cấp thiết kế không gian mở hài hòa với môi trường cảnh quan xung quanh tạo nên một không gian xanh môi trường sống lý tưởng cho nhiều hộ gia đình hiện đại. - O Chung cư Paragon có 65% diện tích dành cho cây xanh, giao thông nội bộ và bể bơi... Được thiết kế bởi Eden Lanscape - một trong những đơn vị tiên phong làm thiết kế thi công cảnh quan sân vườn biệt thự chuyên nghiệp. 3 tòa căn hộ chung cư Happy Tower, Elite Tower, Victory Tower, 3 tầng hầm với thiết kế thông minh độc đáo. - Thiết kế để ở nên toàn bộ nội thật sang xịn, đẹp từng centimet. - Căn hộ gồm 2 PN + 2 nhà VS. - Khu bếp riêng biệt, thoáng mát, thông với lô gia. - Phòng khách rộng rãi, 2 điều hoà âm trần, tivi 50 inch, sofa thiết kế hiện đại sang chảnh. - Tất cả 3 toà chưa có sổ, khách mua đóng 5% phí sau để ra sổ, chủ bán hiện trạng. HĐ mua bán công chứng, chủ đang cho thuê, để lại toàn bộ 100% nội thất như trong ảnh cho khách mua.

Xem thêm

Liên hệ:

091 249 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
77,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Paragon (Paragon Tower), P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LN

Lê Hồng Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trung tâm Cầu Giấy - khu vip - đáng sống - an sinh đỉnh - full nội thất xịn sò - Paragon Xuân Thuỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.