Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp 50 căn hộ Studio,1PN,2PN,3PN, giá tốt nhất thị trường, tại Vinhomes D'Capitale. 0962636162

Ngày đăng: 01/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Quỹ căn hộ với đầy đủ các diện tích, hướng tầng ở tất cả các tòa C1 - C2 - C3 - C5 - C6 - C7. + Quỹ căn hộ lớn nhất dự án có thể đáp ứng đầy đủ nhu cầu của khách hàng. + Bán đúng giá chủ nhà. + Hỗ trợ thủ tục từ A - Z. + Đồng hành cùng khách hàng từ lúc mua đến khi bán. * Quỹ căn sổ lâu dài (tòa C1 - C3 - C6 - C7). + Căn hộ 2PN 2WC. - Căn 2PN2WC (63m2). - Căn 2PN2WC (69m2). - Căn 2PN2WC (73m2). + Căn hộ 3PN 2WC. - Căn 3PN2WC (81m2). - Căn 3PN2WC (86m2). - Căn 3PN2WC (91m2). - Căn 3PN2WC (110m2). * Quỹ căn sổ đỏ 50năm ( Toà C2, C5 ) - Studio : 33m2 - Căn 1+1PN : 45m2 - Căn 2PN1WC : 54m2 - Căn đập thông 3PN2WC : 94m2 - Căn đập thông 3PN2WC : 100m2 Anh chị quan tâm liên hệ E Mạnh để được tư vấn chi tiết từng căn hộ, phù hợp với tiêu chí. SĐT: 0962636162

Xem thêm

Liên hệ:

096 263 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,99 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
99,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Xuân Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp 50 căn hộ Studio,1PN,2PN,3PN, giá tốt nhất thị trường, tại Vinhomes D'Capitale. 0962636162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.