Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ duy tân tầng cao 138m2 3pn kinh doanh khủng giá chỉ 9.4 tỷ (ĐCG912219)

Ngày đăng: 25/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ duy tân tầng cao 138m2 3pn kinh doanh khủng giá chỉ 9.4 tỷ (ĐCG912219). Diện tích: 138m² | 3 phòng ngủ (2 thường + 1 master) | 2 vệ sinh. Giá bán: 9.4 tỷ (đã có khách thuê 18 triệu/tháng thanh toán 6 tháng/lần). Thiết kế tối ưu: Phòng khách + bếp riêng biệt sân phơi thoáng. Sàn gỗ, nội thất cơ bản căn hộ vuông vắn tầng cao view đẹp. Tòa nhà cao cấp: 6 căn/hành lang, 3 thang máy tốc độ cao, 2 tầng hầm rộng. Vị trí siêu đỉnh: Trung tâm Duy Tân Dịch Vọng Hậu Cầu Giấy. Gần công viên Cầu Giấy, Metro, Big C, TTTM, bệnh viện 198. Pháp lý: Mua bán theo hợp đồng mua bán (chưa có sổ đỏ). Liên hệ em Hương 0966711386 Chuyên BĐS Hà Nội: Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu để xem nhà ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 671 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

3 PN, 2 WC
138 m²
68,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hà Nội Paragon (Paragon Tower), P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ duy tân tầng cao 138m2 3pn kinh doanh khủng giá chỉ 9.4 tỷ (ĐCG912219) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.