Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Sun Feliza Suites, 9,88 tỷ, 76m2, 2PN, 2WC tại Phạm Hùng, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 01/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sun Feliza Suites tọa lạc tại Phạm Hùng, p Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 76m2 với thiết kế 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân muốn có không gian rộng rãi. - Giá bán 9,88 tỷ VND, mang đến giá trị hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại trung tâm Hà Nội. - Hệ thống pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, đảm bảo quyền lợi cho người mua. - Tiện ích đầy đủ, gần gũi với cuộc sống hàng ngày. Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện 19-8 Bộ Công An, bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga, bệnh viện Đa Khoa Y Học Cổ Truyền Hà Nội. + Siêu thị Winmart+ 80 Trần Quốc Vượng, Winmart, Siêu Thị Điện Máy Pico 173 Xuân Thủy. + Công viên Cầu Giấy, lý tưởng cho những hoạt động ngoài trời và thư giãn. + Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm Non Mai Dịch. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại: 0927263333 và tên liên hệ: Đỗ Mạnh Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

092 726 ****

Vị trí bản đồ

9,88 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐC

Đỗ Mạnh Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Sun Feliza Suites, 9,88 tỷ, 76m2, 2PN, 2WC tại Phạm Hùng, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.