Tin đăng đã hết hạn.

Vốn 3,1 tỷ sở hữu căn hộ 6* 2PN 2WC 72m2 view thành phố, tiện ích Resort đẳng cấp. Sổ đỏ lâu dài .

Ngày đăng: 31/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM TRUNG TÂM CẦU GIẤY GIÁ CỰC MỀM CHO GIỚI THƯỢNG LƯU! SUN FELIZA SUITES GIÁ CHỈ TỪ 130 TRIỆU/M (Giá bàn giao thô chưa gồm VAT và KPBT) Căn hộ 6 sao giữa lòng Hà Nội, sở hữu lâu dài đáng sống, đáng đầu tư! Cơ cấu loại hình căn hộ : - Studio : 29m2 - 36m2 - 1PN : 40m2 - 43m2 - 1PN+ : 55m2 - 61m2 - 2PN : 61m2 - 88m2 - 3PN : 95m2 - 120m2 - 4PN : 156m2 - 166m2 Bảng giá cập nhật mới nhất: Tòa F2 Tây Bắc, view Ngoại khu: 130 179 triệu/m² Tòa F6 Đông Nam, view Ngoại khu: 142 173 triệu/m² Căn hộ view Nội khu đắt giá: Chỉ từ 148 165 triệu/m² (Giá theo diện tích thông thủy, chưa bao gồm VAT & KPBT) Quy hoạch đa dạng: 3 tầng hầm thông, đa dạnh loại hình căn hộ cao cấp, 6 tầng shophouse khối đế, văn phòng, trung tâm thương mại.. Tiện ích thượng lưu đẳng cấp: Công viên trung tâm, bể bơi, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại, an ninh 24/7. Ưu đãi mở bán giai đoạn đầu số lượng có hạn! CƠ HỘI VÀNG để sở hữu căn hộ đẳng cấp quốc tế ngay tại Cầu Giấy! Anh Chị có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu dự án lh em Huy Hiệu Zalo/ SĐT : 0354201964 để nhận thông tin chi tiết và lựa chọn căn đẹp ưng ý ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 420 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

10,51 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
145,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Huy Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vốn 3,1 tỷ sở hữu căn hộ 6* 2PN 2WC 72m2 view thành phố, tiện ích Resort đẳng cấp. Sổ đỏ lâu dài . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.