Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ CT4 Vimeco 142m2 3 ngủ tầng cao view thoáng, sẵn sổ giao dịch. LH: 0987362225

Ngày đăng: 29/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ CT4 Vimeco 142m2 3, ngủ tầng cao view thoáng, sẵn sổ. LH: 0987362225 - Thiết kế: 142m2 3 ngủ + 2 vệ sinh + ban công thoáng mát. - Đầy đủ nội thất. - Tầng cao view thoáng mát. - Giá bán 11,7 tỷ có tl thêm. - LH: 0987362225 tư vấn xem nhà ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 736 ****

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

3 PN, 2 WC
142 m²
82,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Văn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ CT4 Vimeco 142m2 3 ngủ tầng cao view thoáng, sẵn sổ giao dịch. LH: 0987362225 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.