Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Viện chiến lược bộ CA 6PN, 4WC tại 5 Tú Mỡ, Trung Hòa, Cầu Giấy, HN, giá ưu đãi 28,86 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 6PN + 4WC tại Sông Đà 7, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 400m2, giá 28,86 tỷ VND, nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường. Căn hộ được thiết kế không gian mở, tạo cảm giác thoáng đãng và sang trọng. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát cho không gian sống. Có bể bơi vô cực trong nhà hiện đại bậc nhất khu Trung Hoà Nhân Chính Khu vực xung quanh - Gần công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy. - Trường mầm non song ngữ Hoa Trà My, trường mầm non Lá Phong Đỏ. - Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An, Bệnh viện Mắt Sài Gòn đường Láng, Bệnh viện Thận Hà Nội. - Siêu thị Hà Đăng, Winmart+, Winmart Trung Hòa. Giới thiệu tổng quan dự án Dự án Sông Đà 7 do Công ty CP Đầu tư Đô thị và KCN Sông Đà 7 đầu tư, với cơ sở hạ tầng hoàn thiện và tiện ích dịch vụ đồng bộ trong khu vực. Căn hộ được thiết kế đa dạng từ 2PN đến 5PN, phục vụ nhu cầu sống của nhiều gia đình. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Phạm Nhật Hoàng 0377220224

Xem thêm

Liên hệ:

037 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

28,86 tỷ

4 WC
400 m²
72,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Viện Chiến lược và Khoa học Bộ Công an - Sông Đà 7, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Nhật Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Viện chiến lược bộ CA 6PN, 4WC tại 5 Tú Mỡ, Trung Hòa, Cầu Giấy, HN, giá ưu đãi 28,86 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.