Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 60m2 tại Sun Feliza Suites, ựu kiến 140 triệu/m2, Cầu Giấy, Hà Nội

Ngày đăng: 24/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở Sun Feliza Suites, Phạm Hùng, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, căn hộ này cực chất với diện tích 60m2, 2PN, 2WC, nội thất full. Giá dựu kiến chỉ 140 triệu/m2, quá hời cho một không gian sống hiện đại, tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, phong thủy ổn định, rất thích hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và tiện lợi. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn mang lại phong cách sống đỉnh cao. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích để tận hưởng cuộc sống hàng ngày như công viên, siêu thị, và trường học gần đó. Đặc biệt, các bệnh viện lớn cũng nằm trong tầm tay, giúp bạn an tâm hơn. Gọi ngay để biết thêm chi tiết 0876203984 Nguyễn Năng Vũ Hùng!

Xem thêm

Liên hệ:

087 620 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

140 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
2,33 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Năng Vũ Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 60m2 tại Sun Feliza Suites, ựu kiến 140 triệu/m2, Cầu Giấy, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.