Tin đăng đã hết hạn.

Bán đầu tư rẻ nhất dự án Center Point 110 Cầu Giấy pháp 2n2vs pháp lý sổ đỏ, vị trí trung tâm

Ngày đăng: 25/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Dự án 110 Cầu Giấy giá đầu tư. BC Đông Nam. Căn tầng cao view đẹp nhất toà. Số phòng: 2pn/ 2wc. Diện tích: 78.8m2. Nội thất cơ bản: Tủ bếp, 1c tủ quần áo nhà đẹp. Giá bán: 7.550 tỷ có thương lượng cho khách thiện trí. Thuế phí bên mua chịu. Pháp lý: Có sổ. Liên hệ em Khang: 0926948866 zalo/call.

Xem thêm

Liên hệ:

092 694 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,55 tỷ

2 PN, 2 WC
78.8 m²
95,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NK

Nguyễn Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đầu tư rẻ nhất dự án Center Point 110 Cầu Giấy pháp 2n2vs pháp lý sổ đỏ, vị trí trung tâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.