Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh cho KH thiện chí chung cư IPH Indochna Plaza 241 Xuân Thủy Cầu Giấy 109m 2N2W nhỉnh 12 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ cao cấp IPH Xuân Thuỷ giữa lòng Cầu Giấy. Căn hộ cực đẹp full nội thất cao cấp sổ đỏ lâu dài giá cực tốt. Thông tin căn hộ: Diện tích: 109m2. Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công thoáng mát. Nội thất: Full điện tử nhập khẩu nhà mới tinh, decor hiện đại, đẹp hơn cả ảnh. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh. Giá bán: 12,6 tỷ có thương lượng sâu cho khách thiện chí. Lý do nên chọn IPH Xuân Thủy: Vị trí kim cương: Ngay mặt đường Xuân Thủy, đối diện ĐH Quốc Gia trung tâm của trung tâm. Khu căn hộ cao cấp quốc tế, dân cư trí thức, nhiều chuyên gia Hàn Nhật. Tiện ích như khách sạn 5 sao: Hồ bơi, gym, TTTM, nhà hàng, cafe, hầm xe rộng. Giao thông thuận tiện: Kết nối nhanh với Metro Nhổn Ga Hà Nội, đường Vành Đai 3. Cho thuê dễ lợi nhuận cao (giá thuê từ 15 triệu/tháng). Dành cho ai đang tìm một căn hộ vừa ở vừa đầu tư. Đã có sẵn nội thất khách mua chỉ việc vào ở. Chủ nhà thiện chí cần bán nhanh hỗ trợ thủ tục pháp lý, ngân hàng. Liên hệ ngay em Kim 0915394334Chuyên căn hộ cao cấp Hà Nội, làm việc trực tiếp với chính chủ không kê giá không thu phí người mua).

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
115,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Indochina Plaza, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh cho KH thiện chí chung cư IPH Indochna Plaza 241 Xuân Thủy Cầu Giấy 109m 2N2W nhỉnh 12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.