Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Bắc Hà 82m2, 3 phòng ngủ, 2wc, full nội thất, về ở luôn

Ngày đăng: 22/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Bắc Hà 82m2, 3 phòng ngủ, 2wc, full nội thất, về ở luôn! -------------------------------- Diện tích: 82m2. Giá bán: 5.9 tỷ. Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh, phòng khách thoáng đãng, bếp tiện nghi. Hướng nhà: Cửa chính: Đông Bắc - Mát mẻ, đón gió tốt. Ban công: Tây Nam, Tây Bắc. Hướng view thoáng, đón ánh sáng tự nhiên. Tặng ngay full nội thất cao cấp, sang trọng, chỉ cần xách vali vào ở! Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Lợi thế vượt trội căn hộ: Căn hộ rộng rãi, thiết kế thông minh: Công năng đầy đủ, tối ưu diện tích sử dụng. Không gian sống thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Vị trí đắc địa kết nối thuận tiện: Nằm tại ngã ba Trung Văn Tố Hữu, giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến Trung tâm Hội nghị Quốc gia, Big C Thăng Long, Keangnam Landmark. Đối diện nhà ở xã hội NHS Complex Trung Văn, gần KĐT Trung Văn, chung cư The Light, hưởng trọn tiện ích khu vực. Tiện ích nội khu đa dạng: Bể bơi, phòng gym, spa, siêu thị, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em, nhà trẻ ngay trong khuôn viên. An ninh đảm bảo 24/7, thẻ từ ra vào an toàn. Cộng đồng cư dân văn minh: Môi trường sống thân thiện. ------------------------------------ Liên hệ ngay chung cư giá rẻ HN để được hỗ trợ xem nhà (miễn TGMG & QC).

Xem thêm

Liên hệ:

094 961 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
71,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư 30T Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TH

Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Bắc Hà 82m2, 3 phòng ngủ, 2wc, full nội thất, về ở luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.