Tin đăng đã hết hạn.

(nhà em) cần bán căn 3N tại Richland Xuân Thuỷ có lot xe bao phí. LH 0868678694 mở cửa 24/7

Ngày đăng: 27/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chi tiết căn hộ Richland Căn hộ : tầng 1x đẹp Số phòng .3 PN, BC Đông nam, căn góc Diện tích: 123.2m Nội thất : full đồ Giá: 82tr/m3 Thuế phí sang tên: thương lượng Sổ đỏ: có Lốt oto : có *** Xem nhà inbox hoặc gọi em Trang 0868678694 - Cam kết nhà thật, giá thật - Hỗ trợ kí HĐ 3 bên, pháp lý đến khi sang tên đầy đủ - Nhận kí gửi chuyển nhượng/thuê cho chủ nhà có nhu cầu Ngoài ra em Trang còn nguồn hàng đa dạng khu vực Cầu Giấy, Ngoại Giao đoàn, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm,. Anh chị có nhu cầu liên hệ nhận thông tin em hỗ trợ tìm nhà ưng ý, đến khi được sang tên đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 867 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,09 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
82,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Richland Southern, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Trang Thuỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (nhà em) cần bán căn 3N tại Richland Xuân Thuỷ có lot xe bao phí. LH 0868678694 mở cửa 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.